September 30, 2022
Read Time:1 Minute, 23 Second
ਜਲੰਧਰ, (ਰਿਪੋਰਟਰ ਰਵਿੰਦਰ): ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਲਾਟਰੀਆਂ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਕਟ ਮੈਚਾਂ ’ਤੇ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ੀ ਦਾ ਧੰਦਾ ਜ਼ੋਰਾਂ ’ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਇੱਕ ਮਿਸਾਲ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਜਲੰਧਰ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ। ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਕੁਝ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਲਾਟਰੀ ਵਾਲਿਆਂ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਪੁਲਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦੀ ਸਰਕਾਰੀ ਕੋਠੀ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਪੈਟਰੋਲ ਪਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਪਰ ਅੱਗ ਬੁਝਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਾਥੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਲਿਆ। ਸੂਚਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਉਥੋਂ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਕਤ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕੁਝ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਲਾਟਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਂ ਲਿਖੇ ਹਨ। ਨੌਜਵਾਨ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਲਾਟਰੀ ਅਤੇ ਬੁੱਕ ‘ਚ ਪੈਸੇ ਜਿੱਤੇ ਹਨ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਦੇ ਰਿਹਾ। ਇਹ ਸਾਰੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸੱਟੇਬਾਜ਼ ਹਨ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਰੁਪਏ ਕਮਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵੀ ਤਬਾਹ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।
Happy
Happy
0 %
Sad
Sad
0 %
Excited
Excited
0 %
Sleepy
Sleepy
0 %
Angry
Angry
0 %
Surprise
Surprise
0 %